ECB40W18 (40W)
Bao bì
Bulk
Hiệu quả
87%
Tuân thủ RoHS
Vì sao chọn chúng tôi
Bảo hành chất lượng
Đảm bảo chất lượng
An toàn ESD
Chống tĩnh điện
Giao hàng toàn cầu
Giao hàng nhanh
Phản hồi nhanh
RFQ nhanh
Yêu cầu báo giá
Không hiển thị giá? Gửi RFQ, chúng tôi sẽ phản hồi ngay.
MOQ1 chiếc
Đóng gói chuyên nghiệp
Đóng gói gốc
Niêm phong nhà máy, khay ESD
Bảo vệ chống ẩm
Thẻ chỉ báo độ ẩm và silica gel đi kèm
Hút chân không
Túi chắn ẩm, bơm nitơ
Đóng gói an toàn
Xốp chống rung, nhãn chống sốc
| Tham số | Giá trị |
|---|---|
| Danh mục | DC DC Converters |
| Nhà sản xuất | Cincon Electronics Co. LTD |
| Loại | Enclosed |
| Chuỗi | ECB40W18 (40W) |
| Bao bì | Bulk |
| Hiệu quả | 87% |
| Trạng thái linh kiện | Active |
| Ứng dụng | ITE (Commercial), Railway |
| Loại lắp đặt | Chassis Mount |
| Công suất (Watts) | 40W |
| Cơ quan Phê duyệt | CE, UKCA |
| Số tiêu chuẩn | 50155; 62368-1 |
| Kích thước / Kích thước | 5.63" L x 2.56" W x 1.42" H (143.0mm x 65.0mm x 36.1mm) |
| Số lượng đầu ra | 1 |
| Điện áp - Đầu ra 1 | 5V |
| Điện áp - Đầu ra 2 | - |
| Điện áp - Đầu ra 3 | - |
| Điện áp - Đầu ra 4 | - |
| Điện áp - Cách điện | 4.2 kV |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C ~ 95°C (With Derating) |
| Điện áp - Đầu vào (Tối đa) | 160V |
| Điện áp - Đầu vào (Tối thiểu) | 10V |
| Hiện tại - Đầu ra (Tối đa) | 8A |